Timu ya Menejimenti
Wajumbe wa Menejimenti ya Taasisi
|
NA |
JINA LA MTUMISHI |
NAFASI YA UONGOZI |
|
01 |
Paul Henry Nyanga |
Kaimu Mkuu wa Taasisi |
|
02 |
Fred Emmanuel Balisi |
Makamu Mkuu wa Taasisi – Taaluma, Utafiti na Ushauri Elekezi |
|
03 |
Geofrey Buchumi Buyungu |
Makamu Mkuu wa Taasisi – Utawala, Fedha na Mipango |
|
04 |
Paul Brown Sango |
Makamu Mkuu wa Taasisi – Kampasi ya Mbeya |
|
05 |
Joseph Philip Mbilinyi |
Mkuu wa Idara ya Mafunzo ya Ufundi Stadi |
|
06 |
Kurthum Mahmoud Chamle |
Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhandisi Umeme |
|
07 |
Ernest Florian Nchimbi |
Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhandisi Ujenzi |
|
08 |
Ramadhani Jumanne Doga |
Kaimu Mkuu wa Idara ya Uhandisi Mitambo |
|
09 |
Joselyne Simon Buhalata |
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria |
|
10 |
Abdallah Athumani Juma |
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi |
|
11 |
Ramadhani Jamia Mganga |
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Udhibiti Ubora |
|
12 |
Lupakisyo Robert Mwaitege |
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mahusiano ya Umma |
|
13 |
Selemani Awadhi Mandari |
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA |
|
14 |
Fred Boniface Kanama |
Mkuu wa Sehemu ya Fedha na Mipango |
|
15 |
Kareem Suleiman Martin |
Kaimu Mkuu Sehemu ya Usajili wa Wanafunzi |
|
16 |
Halifa Amiri Juma |
Kaimu Mkuu wa Sehemu ya Mitihani |
|
17 |
Gabriel Joseph Burindi |
Kaimu Mkuu wa Sehemu ya Rasilimali Watu na Utawala |
|
18 |
Alfred Jumanne Kamwela |
Mkuu wa Sehemu ya Huduma za Wanafunzi |
|
19 |
Merkizedeki Renatus Chalya |
Kaimu Mkuu wa Sehemu ya Milki |
|
20 |
Dayness Jackson Munisi |
Afisa Miradi |
